Me yasa ake amfani da tungsten azaman ma'aunin kamun kifi?

Me yasa ake amfani da tungsten azaman ma'aunin kamun kifi?

Tungsten sinkers suna ƙara zama sanannen abu ga masu bass anglers, amma idan aka kwatanta da gubar, ya fi tsada, me yasa Tungsten?

 

Karamin Girma

Girman gubar shine kawai 11.34 g / cm³, amma tungsten gami na iya kaiwa zuwa 18.5 g/cm³, yana nufin ƙarar tungsten sinker ya fi ƙaranci da gubar don ma'aunin nauyi ɗaya, kuma zai ba da fa'idodi masu yawa yayin kamun kifi, musamman lokacin da ake kamun kifi. dole ne ku yi kifi a cikin ciyawa, reeds ko lily pads.

 

Hankali

Karamin sinker na Tungsten zai kara muku jin dadi yayin kamun kifi.Kuna iya amfani da shi don bincika da jin tsarin ko abubuwa a ƙarƙashin ruwa, kama kowane cikakken bayani, don haka dangane da hankali ga ɗaukar bayanai, tungsten nesa yana yin gubar.

 

Dorewa

Taurin Tungsten ya fi Lead mai laushi.Lokacin buga duwatsu ko wasu abubuwa masu ƙarfi a cikin ruwa, maƙerin gubar na iya zama da sauƙi don canza surar, wanda kuma zai iya haifar da lalacewa ko ɓarna ga layin.A gefe guda kuma, gubar na iya rushewa kuma ta haifar da gurɓataccen ruwa, don haka Tungsten ya fi karko da abokantaka ga muhalli.

 

Sauti

Taurin Tungsten yana da wani fa'ida akan gubar idan yazo da sauti.Domin gubar ba ta da kyau sosai, idan ta yi karo da wani tsari mai wuyar gaske kamar dutse, sai ya sha tasirin kawai don ya kashe sautin.Tungsten, a gefe guda, yana da wahala don haka gaba ɗaya ya billa daga tsarin kuma yana haifar da ƙarar sautin 'clanking'.Yawancin rijiyoyin Carolina ma suna kira ga ma'aunin tungsten guda biyu da aka haɗa kusa da juna don su iya yin karo da kansu don samar da kifin da ke jawo hayaniya.

mai kamun kifi

 

 


Lokacin aikawa: Afrilu-24-2020